Saturday, February 16, 2013

Seminari Kuu ya Kipalapala




Hivi ndivyo inavyonekana Seminari Kuu ya Kipalapala, Tabora kama inavyoonekana hivi karibuni kama ilivyokutwa na kamera ya mdau wetu, ndipo lilipo chimbuko kuu la maaskofu na mapadri wengi wa Katoliki nchini.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...