Monday, February 04, 2013

CCM na Chadema watwangana makonde Dodoma





Hebu cheki ushabiki wa kisiasa ulivyochukua mwelekeo uliopitwa na wakati wa kupambana kwa kupigana makonde badala ya kupambana kwa hoja. Mungu tusaidie.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...