Tuesday, February 19, 2013
JK akutana na mkuu wa Orthodox
Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akiwa
katika picha ya pamoja na Kiongozi wa Kanisa la Orthodox Pope Theodoros
II (wapili kushoto) mara baada ya kufanya mazungumzo na kiongozi huyo
ikulu jijini Dar es Salaam.Kushoto ni Askofu wa Mwanza na Bukoba Askofu
Jeronymos. Nyuma ya Rais mwenye tai nyekundu ni mwenyekiti wa Hellenic
society of Tanganyika Dimitris Mantheakis, na kulia ni askofu mkuu wa
Dar es Salaam na mashariki askofu Dimistrious
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI
Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
No comments:
Post a Comment