Sunday, August 23, 2015

MWENYEKITI WA CCM RAIS DKT.JAKAYA MRISHO KIKWETE AZINDUA KAMPENI YA URAIS

7
8
Mwenyekiti wa CCM Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akizindua kampeni ya Urais katika viwanja vya Jangwani Jijini Dar es Salaam leo
(Picha zote na Freddy Maro).
umatiUmati wa watu walifika Jangwani.
9
DSC_8328
2
Umati wa watu walifika Janwani leo.
3
unnamed
Mgombea urais wa Tanzania kupitia CCM, Dkt. John Magufuli akihutubia.
45
Rais mstaafu, Ali Hassan Mwinyi akihutubia.
6
    Rais mstaafu, Benjamin Mkapa

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...