Friday, October 18, 2013

RAIS KIKWETE NA MKEWE WAMPA MKONO WA EID EL HAJJ MUADHAMA POLYCARP KARDINALI PENGO


Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete na mkewe mama Salma Kikwete wakimtakia  heri ya Sikukuu ya EID Muadhama Polycarp Kardinali Pengo, Nyumbani kwake, Kurasini jijini Dar es Salaam jana. (picha na Freddy Maro)

No comments:

KUMBUKIZI YA MIAKA 121 YA VITA VYA MAJIMAJI YATOA MSUKUMO MPYA KWA URITHI NA UTALII WA KILWA

  KILWA MASOKO: Uzinduzi wa Sherehe za Kumbukizi ya Miaka 121 ya Vita vya MajiMaji umefungua fursa na kutoa msukumo mpya katika juhudi za ku...