Thursday, October 17, 2013

Rais Jakaya Kikwete Ashiriki Swala ya ELD EL HAJJ Jijini Dar es Salaam

Rais Jakaya Kikwete akisalimiana na baaadhi ya waumini wa dini ya kiislamu muda mfupi baada ya kushiriki swala ya ELD EL HAJJ iliyofanyika katika msikiti wa Maamur Upanga Jijini Dar es Salaam Leo. Picha na Freddy Maro-IKULU

No comments:

KUMBUKIZI YA MIAKA 121 YA VITA VYA MAJIMAJI YATOA MSUKUMO MPYA KWA URITHI NA UTALII WA KILWA

  KILWA MASOKO: Uzinduzi wa Sherehe za Kumbukizi ya Miaka 121 ya Vita vya MajiMaji umefungua fursa na kutoa msukumo mpya katika juhudi za ku...