Thursday, October 29, 2015

WANANCHI WASHANGILIA USHINDI WA DK. JOHN POMBE MAGUFULI

US1

Wananchi wakishangilia nje ya ofisi ndogo Lumumba mara baada ya kutangazwa kwa ushindi wa mgombea wa urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli.
US2US3US4US5US6

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...