Thursday, January 15, 2015

MMILIKI WA KIWANDA CHA VIATU (WOISO) AELEZEA MAFANIKIO YAKE KUPITIA SHUGULI YA USHONAJI VIATU

unnamed2Eliza  Hamad, akiwa na mfanyakazi mwezie Bw.Hilari Kimario wakianda soli za viatu kama wanavyo onekana katika picha.
unnamed4Mfanyakazi wa kiwanda hicho, Bw.Peter Shayo akiwa kwenye maandalizi ya kushona viatu.
unnamed5Abdala Sadi nae akiwajibika.

No comments:

JETOUR G700 YAJITOKEZA KWA UWEZO MKUBWA KWA MAZINGIRA YA AFRIKA

  Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam JETOUR Tanzania imezindua rasmi JETOUR Club pamoja na kutambulisha magari mapya ya JETOUR G700 na F700, i...