Monday, November 04, 2013

RAIS DKT. JAKAYA KIKWETE APOKEA HATI ZA UTAMBULISHO KUTOKA KWA BALOZI MTEULE WA VIETNAM MHE. VO THANH NAM

IMG_6572Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akipokea hati za utambulisho kutoka kwa Balozi Mteule wa Vietnam hapa nchini Mheshimiwa Vo Thanh Nam huko Ikulu hapa Dar es Salaam tarehe 4.11.2013. 
IMG_6582Rais Dkt. Kikwete  akiwa katika  mazungumzo na Balozi Mteule wa Vietnam hapa nchini Mheshimiwa Vo Thanh Nam
PICHA NA JOHN LUKUWI

No comments:

KUMBUKIZI YA MIAKA 121 YA VITA VYA MAJIMAJI YATOA MSUKUMO MPYA KWA URITHI NA UTALII WA KILWA

  KILWA MASOKO: Uzinduzi wa Sherehe za Kumbukizi ya Miaka 121 ya Vita vya MajiMaji umefungua fursa na kutoa msukumo mpya katika juhudi za ku...