Monday, September 29, 2014

PICHA BIRTHDAY YA WEMA SEPETU


Wema Sepetu na mama' ake!

Wema!
Mboni Masimba wa Mboni Talk Show akishow love!
Mpango mzima ulikua hapa!
Happy Birhday Madame!
Zawadi ya Gari toka kwa Chibu ikionekana kwa mbali!
WE ALL WISH HAPPY BIRTHDAY. LIVE LONG WEMA SEPETU!

No comments:

DKT. LEKASHINGO: MAFANIKIO YA TUME YA MADINI YAPIMWE KWA MATOKEO, SI IDADI YA SHUGHULI

🔸 Ataka Tume kujikita katika matokeo yanayopimika, uwajibikaji na matumizi yenye tija ya rasilimali za Taifa. 🔸 Asisitiza kuimarishwa kwa ...