Tuesday, September 23, 2014

RAIS DK.SHEIN AKUTANA NA BALOZI WA MAREKANI NCHINI

dk1Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akizungumza na Balozi wa Marekani Nchini Tanzania  Mark Childress alipofika Ikulu Mjini Zanzibar  jana.[Picha na Ramadhan Othman Ikulu.]

No comments:

MHE. NDEJEMBI: SIFURI TATU NI MUHIMU KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, kwa niaba ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Sami...