Friday, August 01, 2014

MKUTANO MKUU WA SHIRIKISHO LA MPIRA WA KIKAPU AFRIKA WAFANYIKA MADAGASCAR

photo_1[1]
Rais wa FIBA Yvan Mainini akiwa na baadhi ya wadau wa kikapu dunianiphoto_2[1]
Makamu wa Rais wa NBA Akitoa mada kwenye mkutano huophoto_4[1]
Ndg. Magesa akisalimiana na Rais wa FIBA Ndg.Yvan Mainini
photo_5[1]
Ujumbe wa Tanzania uliongozwa na Rais wa TBF Ndg.Bandiye na Katibu Mkuu Zonga

No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...