Subscribe to:
Post Comments (Atom)
NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU
Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na wazee wa mji wa Dodoma leo
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokea risala toka kwa Mwenyekiti wa
Ukumbi wa Mikutano wa Mlimani wakati wa Mazungumzo kati ya Rais
Meza kuu ikiomba dua kabla ya kuanza kwa mkutano wa Rais Kikwete
Sehemu ya wazee wakati wa mkutano wao na Rais Kikwete
Sehemu ya wazee wakati wa mkutano wao na Rais Kikwete
Ngoma ya utamaduni ya kabila la Wagogo likitumbuiza kabla ya
Ngoma ya utamaduni ya kabila la Wagogo likitumbuiza kabla ya
Rais Kikwete akiingia katika ukumbi wa mikutano wa Mlimani
No comments:
Post a Comment