Saturday, February 22, 2014

MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2013 YATANGAZWA:YASOME YOTE HAPA

Kaimu Katibu Mkuu wa baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA), Dk. Charles Msonde akisoma matokeo ya mitihani ya kidato cha nne mwaka 2013 Dar es Salaam 
--- 
KUANGALIA MATOKEO YA MITIHANI

Matokeo ya Mtihani wa Kidato cha Sita (CSEE) uliofanyika Novemba 2013  yanapatikana katika tovuti zifuatazo:
 
 
 
 
 
 

No comments:

SERIKALI YARIDHISHWA NA KASI YA UJENZI WA KITUO CHA KISASA CHA UTALII KUSINI, KUKAMILIKA DESEMBA

  Na Mashaka Mhando, Iringa UJENZI wa kituo cha kisasa cha utalii mkoani Iringa, kinachotarajiwa kuwa mkombozi na kiungo muhimu cha kukuza u...