Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ENG. SAMAMBA ASISITIZA USHIRIKI WA WATANZANIA KATIKA SEKTA YA MADINI
*Afungua Rasmi Maonesho ya 10 ya Madini, asisitiza Ushiriki wa Kampuni za Kizawa Katibu Mkuu wa Wizara ya Madini, Eng. Yahya Samamba, amef...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
No comments:
Post a Comment