Monday, April 04, 2016

RAIS DK. SHEIN AKUATANA NA BALOZI MASILINGI

S1Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akisalimiana na Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Nchini Marekani Mhe,Wilson M.Masilingi alipofika Ikulu Mjini Zanzibar asubuhi ya leo.
S2Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akizungumza na  Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Nchini Marekani Mhe,Wilson M.Masilingi alipofika Ikulu Mjini Zanzibar asubuhi ya leo,
[Picha na Ikulu.]

No comments:

ENG. SAMAMBA ASISITIZA USHIRIKI WA WATANZANIA KATIKA SEKTA YA MADINI

  *Afungua Rasmi Maonesho ya 10 ya Madini, asisitiza Ushiriki wa Kampuni za Kizawa Katibu Mkuu wa Wizara ya Madini, Eng. Yahya Samamba, amef...