Saturday, February 20, 2016

Yanga yaifunga Simba bao 2-0 Taifa

1171887_1395023317472100_1077164999_n
Mashabiki wa Yanga wakishangilia baada ya Amiss Tambwe kushinda bao la pili dakika ya 72 kipindi cha pili.12748404_1678665689059561_2073043358_n
Mashabiki wakiendelea kushangilia.

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...