Friday, December 19, 2014

MKURUGENZI MKUU NHC AZUNGUMZA NA WATUMISHI WA NHC JUU YA MAFAO YA KUSTAAFU

Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akisalimiana na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.

 Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akisalimiana na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
 Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
  Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
Watumishi wa NHC wakifuatilia maelezo ya Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu alipokuwa akizungumza nao walipofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
  Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
  Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
 Watumishi wa NHC wakifuatilia maelezo ya Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu alipokuwa akizungumza nao walipofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
 Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
 Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
 Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba Nehemia Kyando Mchechu akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
Mkurugenzi wa Fedha wa NHC, Felix Maagi akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.
Mkurugenzi wa Fedha wa NHC, Felix Maagi akizungumza na watumishi wa NHC waliofika katika ofisi za Makao Makuu ya Shirika kwaajili ya semina maalum kuwaelimisha juu ya mafao yao ya kustaafu.

No comments:

NGORONGORO SHINES ON THE AFRICAN STAGE, WINS PRESTIGIOUS TOURISM AND CONSERVATION AWARD! πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ†πŸŒ

Tanzania’s iconic Ngorongoro Conservation Area has once again captured the continental spotlight after receiving a prestigious award for Ex...