Monday, December 22, 2014

RAIS KIKWETE ATETA NA MWANAFUNZI BORA KOZI YA MAAFISA WA JESHI MONDULI

unnamed2Amiri Jeshi Mkuu Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama Jenerali Davis Adolf Mwamunyange wakati wa hafla ya uwekaji jiwe la msingi kuzindua ujenzi wa nyumba za maafisa wa jeshi huko Monduli mkoani Arusha jana(picha na Freddy Maro)

No comments:

SERIKALI YARIDHISHWA NA KASI YA UJENZI WA KITUO CHA KISASA CHA UTALII KUSINI, KUKAMILIKA DESEMBA

  Na Mashaka Mhando, Iringa UJENZI wa kituo cha kisasa cha utalii mkoani Iringa, kinachotarajiwa kuwa mkombozi na kiungo muhimu cha kukuza u...