Monday, December 31, 2012

KOCHA MPYA MFARANSA MPYA WA SIMBA ATUA DAR

Katibu wa Simba, Evodius Mtawala (kushoto) akiongozana na kocha mpya wa klabu hiyo, Patrcik Liewig baada ya kuwasili Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere, Dar es Salaam mchana huu. 

Mtawala na Liewig

Liewig, Mwenyekiti mpya wa Kamati ya Ufundi, Dani Manembe na Mtawala

Anazungumza na Waandishi

Anapanda kibasi

Ndani ya kibasi

Wanachama waliokuja kumlaki PIcha zote za http://bongostaz.blogspot.com

No comments:

KUMBUKIZI YA MIAKA 121 YA VITA VYA MAJIMAJI YATOA MSUKUMO MPYA KWA URITHI NA UTALII WA KILWA

  KILWA MASOKO: Uzinduzi wa Sherehe za Kumbukizi ya Miaka 121 ya Vita vya MajiMaji umefungua fursa na kutoa msukumo mpya katika juhudi za ku...