Wednesday, December 11, 2013

Soma Kwa Makini Alichokiasema Mwanasheria wa Mhe Zitto Zuberi Kabwe (Mb)na Samson Mwigamba, Ndugu Albert Msando Mbele ya Waandishi wa Habari Jijini Dar es Salaam Leo

Mwanasheria wa Zitto Kabwe Albert Msando
---
 Samson Mwigamba
--
Taarifa ya Samson Mwigamba Juu ya Kuwasilisha Malalmiko yake kwa msajili wa vyama vya siasa nchini

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...