Monday, December 16, 2013

FRAMES ZA MADUKA ZILIZOPO MIKOCHENI ZINAPANGISHWA

 Mahali zilipo:  Kinondoni Mikocheni A, Zinko karibu na nyumba za makazi za TPDC ,
  Zinapakana barabara ya  kuelekea Kwa Mwalimu Nyerere
 Maelezo: Ukubwa  Upana  mita 12 Urefu mita 15 zinaanza kupangishwa Januari 2014 zipo mbili.. Kila Moja inajitegemea.
 Contact: 0786256305,  Kizoka, L.



No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...