Monday, January 28, 2013

DK. MAGUFULI ATETA NA RAIS WA UFILIPINO AQUINO III NCHINI SWITZERLAND

 
Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli akisalimiana na Rais wa Ufilipino, Benigno Simeon Cojuangco Aquino III huko Davos nchini Switzerland.…
 
Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli akisalimiana na Rais wa Ufilipino, Benigno Simeon Cojuangco Aquino III huko Davos nchini Switzerland.
 
Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli akiteta jambo na Rais wa Ufilipino, Benigno Simeon Cojuangco Aquino III huko Davos nchini Switzerland.

No comments:

MHE. NDEJEMBI: SIFURI TATU NI MUHIMU KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, kwa niaba ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Sami...