Dkt.Jakaya
Mrisho Kikwete akizungumza na Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Said Meck
Sadik Muda mfupi baada ya kuwasili katika uwanja wa ndege wa Kimataifa
wa Mwalimu Julius Nyerere jana usiku akitokea nchini Ethiopia ambapo
alihudhuria mkutano wa Wakuu wan chi za umoja wa Afrika(AU) uliofanyika
jijini Addis Ababa.Picha na Freddy Maro-IKULU
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
MHE. NDEJEMBI: SIFURI TATU NI MUHIMU KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, kwa niaba ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Sami...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
No comments:
Post a Comment