Saturday, March 29, 2008

Kamati Kuu ya CCM



Kamati kuu ya CCM ikiwa katika kikao jana asubuhi katika ofisi za Mkuu wa
mkoa wa Mara kabla hawajaelekea katika kikao cha halmashauli kuu
kilichofanyika Butiama. Picha ya mdau Edwin Mjwahuzi.

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...