Friday, March 21, 2008

mapambano Comoro kukomboa Anjouan





Makamanda wa vikosi wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) baada ya kushuka kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mfalme Said Ibrahim ulioko Moroni jana. (Picha na Mroki Mroki).

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...