Subscribe to:
Post Comments (Atom)
RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI
Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...






2 comments:
Rais kichaka ameua watu maelfu na maelfu ili awaridhishe makaburu wa kiyahudi uko nchi ya wafilisti. Kwa nini apewe heshima kubwa hivyo. Kwa nini serikali itumie pesa nyingi hivyo kumkaribish wakatu watu hawana chakula sehemu mbalimbali tanzania?
Angalia mambo haya kuhusu wayahudi makaburu ambao wananunua nchi yetu na makampuni ya umma kwa uongo hivi leo. Nchi yetu itaharibika. Busara za mwl. Nyerere kufunga rasilimali zetu zisiibiwe na makaburu zinasahaulika. Hatari hii.
http://khanverse.blogspot.com/2008/02/diamonds-are-4eva.html
Babu wa raisi huyo alijishirikisha kwa nguvu zote kusaidi ubabe wa Hitler.
Naye anatumia ubabe kuwaua watu wasio na hatia hata kidogo kwa sababu tu anataka kuwa tajiri zaidi. Yanasikitisha haya.
http://video.google.com/videoplay?docid=-1583154561904832383,
http://video.google.com/videoplay?docid=-7336845760512239683
Post a Comment