Wednesday, February 13, 2008

Baraza Jipya la Mawaziri



Baraza jipya la mawaziri

Waziri Lawrence Masha akiapa

Waziri John Magufuli akiapa


Mambo ya kiapo bwana magumu kichizi, Wazri Dk Diodorus Kamala alisahau kukabidhiwa katiba mara baada ya kuapa, kituko chenyewe kilianza hivi aifika kwa rais akashika biblia aaapa na mara baada ya kuapa akatia saini kiapo kisha akampa mkono rais , akageuka na kutimua kabla hajapewa katiba.



Waziri asha naye akafanya kituko eti akaapa akitumia kiswaili chake cha kimarekani, lakini cha ajabu alipomaliza akasahau kusema ewe Mungu nisaidie na akataka kuondoka, lakini wote wawili waliapishwa kabla ya kuondoka na wakatimiza tartibu zooote mambo ya kiapo hayo ndugu zangu. Picha ya Father Kidevu.


No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...