Thursday, March 06, 2014

Waziri Mkuu Pinda akiteta na Kumsikiliza Kwa Makini Mwenyekiti wa Kamati ya Kumshauri Mwenyekiti Kuhusu Kanuni za Bunge Maalum la Katiba, Profesa Costa Mahalu, bungeni mjini Dodoma

 Waziri  Mkuu, Mizengo Pinda akiteta na Mwenyekiti wa Kamati ya Kumshauri Mwenyekiti Kuhusu Kanuni za Bunge Maalum la Katiba, Profesa Costa Mahalu, bungeni mjini Dodoma Machi 4, 2014.Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...