Sunday, July 07, 2013

RAIS KIKWETE, ERIC SHIGONGO WATOA NENO LA MATUMAINI

Rais Kikwete akitoa neno la Matumaini katika Tamasha la Usiku wa Matumaini 2013.
Eric Shigonga naye akitoa neno la Matumaini wakati wa tamasha…
Rais Kikwete akitoa neno la Matumaini katika Tamasha la Usiku wa Matumaini 2013.
Eric Shigonga naye akitoa neno la Matumaini wakati wa tamasha hilo.

No comments:

RAIS SAMIA, RAIS JOÃO, WAZINDUA KILOMITA 59.1 ZA BARABARA ZA LAMI MJI WA SERIKALI MTUMBA

Na: OWM–TAMISEMI, Dodoma Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, na Rais wa Jamhuri ya Angola, Mhe. João Lou...