Friday, May 31, 2013

SOMA MATOKEO MAPYA YA KIDATO CHA NNE MWAKA 2012 HAPA

Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Dk. Shukuru Kawambwa (MB) leo ametangaza rasmi matokeo ya Mitihani ya Kidato cha Nne, maarifa-QT.
--

f

Matokeo ya kidato cha nne (CSEE) 2012 - KIUNGANISHI CHA 1


f

Matokeo ya kidato cha nne (CSEE) 2012 - KIUNGANISHI CHA 2


f

Matokeo ya kidato cha nne (CSEE) 2012 - KIUNGANISHI CHA 3


f

Matokeo ya kidato cha nne (CSEE) 2012 - KIUNGANISHI CHA 4

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...