Friday, May 31, 2013

MATOKEO YA KIDATO CHA SITA { ACSEEE } 2013


MATOKEO YA KIDATO CHA SITA { ACSEEE } 2013

BONYEZA LINK HAPO CHINI KUANGALIA MATOKEO


f Matokeo ya kidato cha sita (ACSEE) 2013 - Link 1
f Matokeo ya kidato cha sita (ACSEE) 2013 - Link 2

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...