Wananchi wakiangalia moja ya nyumba iliyobomoka kutokana na mvua iliyonyesha katika eneo la hedaru kuanzia Januari 9 mwaka huu.Picha na Rehema Matowo.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
DKT. MWIGULU ASHIRIKI HAFLA YA JIONI ILIYOANDALIWA NA RAIS PUTIN, MOSCOW
Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba akisalimiana na Rais wa Urusi Vladimir Putin katika hafla ya jioni iliyoandaliwa kwa ajili ya viongozi, wan...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
No comments:
Post a Comment