Sunday, July 06, 2014

JK ATEMBELEA MAONESHO YA SABASABA

2
 6
Rais jakaya Kikwete akipiga picha na wafanyakazi wa Wizara ya Mambo ya nje wakati alipotembelea katika banda hilo Mh. Rais Jakya Kikwete aliwahi kushika wadhifa wa Waziri wa Mambo ya Nje na ushirikiano wa Kimataifa.3
Rais jakaya Kikwete akizungumza na vijana waliofadhiliwa na Umoja wa Mataifa katika mafunzo ya ujasiriamali wa tatu kutoka kulia nji Bi Hoyce Temu Mtaalamu wa Mawasiliano wa umoja wa Mataifa (UN)
17 
Rais jakaya Kikwete akimsalimia mtoto ambaye jina lake halikufahamika mara moja wakati akitembelea katika mabanda mbalimbali kwenye viwanja vya Sabasaba jana.

No comments:

POSTA TANZANIA YASHIRIKI MKUTANO WA MWAKA WA PMI, YAWASILISHA UZOEFU WAKE WA USIMAMIZI WA MIRADI

Shirika la Posta Tanzania (TPC) limeendelea kuonesha mchango wake katika kuimarisha usimamizi na utekelezaji wa miradi kwa kushiriki Mkutano...