Wednesday, July 16, 2014

Mbunge wa Musoma Mjini (CHADEMA), Vincent Nyerere Akabidhi Computer Kwa Shule za Sekondari za Jimbo la Musoma Mjini

 Computer zikikabidhiwa kwa ajili ya Shule za Sekondari za Jimbo la Musoma Mjini
Mbunge wa Musoma Mjini (CHADEMA), Vincent Nyerere akihutubia kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika katika Kata ya Makoko mjini Musoma, Mara.

No comments:

POSTA TANZANIA YASHIRIKI MKUTANO WA MWAKA WA PMI, YAWASILISHA UZOEFU WAKE WA USIMAMIZI WA MIRADI

Shirika la Posta Tanzania (TPC) limeendelea kuonesha mchango wake katika kuimarisha usimamizi na utekelezaji wa miradi kwa kushiriki Mkutano...