Friday, July 18, 2014

PINDA AKUTANA NA BALOZI WA MAREKANI NCHINI

PG4A5245PG4A5244Waziri Mkuu, Mizengo Pinda  akisalimiana na  balozi wa Marekani Nchini, Mhe. Mark Childress   kablaya mazungumzo yao, ofisini kwake jijini Dar es salaam  Julai 18, 2014. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...