Sunday, June 29, 2008

Werrason anatisha si mchezo








Mwanamuziki nyota kutoka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo Ngiama Makanda 'Werrason' akionyesha umahiri wake wa kucheza wakati wa onyesho lake lililofanyika Dar es Salaam juzi Picha zote kwa hisani ya Emmanuel Herman.

No comments:

RAIS DKT. MWINYI AFIKA MBWENI KUTOA POLE KWA FAMILIA YA MAREHEMU MAMA FATMA KARUME

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi , akitoa pole kwa Rais Mstaafu wa Zanzibar na Mwenyekiti...