Friday, September 23, 2016

HII NDIO LIST YA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU

Kuona Majina Ya Wanafunzi Waliochaguliwa Chuo Kikuu 2016/2017,

Kwa Chuo  Kikuu Cha Udom  <>

Kwa Chuo  Kikuu Cha Ifm <>

Kwa Chuo Kikuu Marian << Bonyeza Hapa>>

Kwa Chuo Kikuu Cbe        << Bonyeza Hapa>>

Kwa Tumaini-mbeya     << Bonyeza Hapa>> & <>

Kwa Chuo Kikuu Mum         << Bonyeza Hapa>>

Kwa Chuo Mum(Diploma) <>

Kwa Chuo- Stella Maris   << Bonyeza Hapa>>

Kwa Chuo- Kampala-kiu  << Bonyeza Hapa>>

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...