Wednesday, June 15, 2016

WAZIRI MKUU MAJALIWA AKUTANA NA WADAU WA KOROSHO

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na wadau wa zao la korosho kwenye ukumbi wa Spika, bungeni mjini Dodoma juni 14, 2016. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu) 

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...