Wednesday, May 21, 2014

SAFARI YA MWISHO YA MUIGIZAJI WA FILAMU,MAREHEMU ADAM KUAMBIANA KATIKA VIWANJA VYA LEADERS CLUB



















































Mjane wa Msanii Adam Kuambiana, Janeth Rite ambaye ni Diwani wa Kata ya Kunduchi Mabwepande (Chadema) akiuaga mwili wa mume wake kabla ya mazishi yaliyofanyika katika makaburi ya Kinondoni Dar es Salaam jana.
Mjane wa Msanii Adam Kuambiana, Janeth Rite ambaye ni Diwani wa Kata ya Kunduchi Mabwepande (Chadema) akiuaga mwili wa mume wake kabla ya mazishi yaliyofanyika katika makaburi ya Kinondoni Dar es Salaam jana.
Mjane wa Msanii Adam Kuambiana, Janeth Rite ambaye ni Diwani wa Kata ya Kunduchi Mabwepande (Chadema) akiuaga mwili wa mume wake kabla ya mazishi yaliyofanyika katika makaburi ya Kinondoni Dar es Salaam jana.










No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...