Monday, September 30, 2013

Sikiliza Alichokisema Mhariri Mkuu Mtendaji wa New Habari Corporation Absalom Kibanda Baada ya Serikali Kuyafungia Magazeti ya Mtanzania na Mwananchi

  Mhariri Mkuu Mtendaji wa New Habari Corporation Absalom Kibanda
Mtangazaji wa Kipindi cha  Makutano Show Fina Mango

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...