Friday, September 27, 2013

Waziri Mkuu Atua Tanga kwa ziara ya kiserikali



















































Waziri Mkuu, Mizengo Pinda na Mkewe Tunu (kushoto)  wakitazama
 ngoma kutoka katika kikundi cha sanaa cha Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) 
baada ya kuwasili kwenye uwanja wa ndege wa Tanga Septemba 25, 2013. 
Mheshimiwa Pinda anatarajiwa kufungua Kongamano la Uwekezaji la Kanda 
ya Kaskazini  Mjini Tanga Septemba 26, 2013.

No comments:

NDEJEMBI KUSHUHUDIA UTIAJI SAINI LESENI ZA UTAFUTAJI MAFUTA NA GESI VITALU VINNE

  Viongozi na wadau mbalimbali wa sekta ya nishati wamewasili katika Ukumbi wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNCC), jijini Dar es Salaam, leo...