Tuesday, May 04, 2010

Mugabe ndani ya nyumba


Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimkaribisha ikulu Rais Wa Zimbabwe Robert Mugabe Ikulu jijini Dar es Salaam leo jioni.Rais Mugabe yupo nchini kwa mazungumzo na Rais Jakaya Kikwete.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...