Sunday, May 16, 2010

Flora Martine ndiye miss IFM 2010


Washiriki wa miss IFM wakijimwaya mwaya jukwaani

Miss IFM 2010,Flora Martin kati na mshindi wa pili Judith Osima (shoto) na wa tatu ni Esther Emmanuel wakiwa wampozi mara baada ya kuibuka kidedea kwenye kinyang'anyiro cha shindano hilo lililokuwa na ushindani mkubwa miongoni mwa washiriki hao.Picha za Silvan Kiwale.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...