Sunday, August 07, 2011

Maonyesho ya nane nane Nzunguni




Mkulima akiwa na Punda wake ambaye amesheheni mzigo kwenye mkokoteni akiingia katika viwanja vya maonyesho ya nane nane Nzuguni Mjini Dodoma jana. Picha na Habel Chidawali

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...