Tuesday, August 23, 2016

KIKAO CHA EDWARD LOWASSA CHAZUIWA NA JESHI LA POLISI MKOANI MBEYA


 Kikao cha ndani cha Mh.Edward Lowassa na wanachama wa Chadema wa wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya kimezuiwa kufanyika na Jeshi la Polisi asubuhi ya leo.
  Kikao cha ndani cha Mh.Edward Lowassa na wanachama wa Chadema wa wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya kimezuiwa kufanyika na Jeshi la Polisi asubuhi ya leo.

 Baadhi ya Wananchi wakitazama tukio hilo
 Kikao cha ndani cha Mh.Edward Lowassa na wanachama wa Chadema wa wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya kimezuiwa kufanyika na Jeshi la Polisi asubuhi ya leo.

No comments:

NGORONGORO SHINES ON THE AFRICAN STAGE, WINS PRESTIGIOUS TOURISM AND CONSERVATION AWARD! 🇹🇿🏆🌍

Tanzania’s iconic Ngorongoro Conservation Area has once again captured the continental spotlight after receiving a prestigious award for Ex...