Monday, October 22, 2012

WAENDA UINGEREZA KUONA BARCLAYS PREMIER LEAGUE

Tunu Kavishe, (Katikati), Mkuu wa kitengo cha Mawasiliano benki ya Barclays-Tanzania, akizungumza muda mfupi kabla ya kuchezeshwa bahati nasibu ya promosheni ya Barclays ya shinda na ukaone ligi kuu ya Uingereza,  Katika bahati nasibu hiyo, mteja wa benki hiyo jijini Mbeya, Anthony Hancy, aliibuka mshindina hivyo kujipatia nafasi ya kusafiri kwenda uingereza akiwa na ampendaye ili kujionea ligi kuu ya nchi hiyo maarufu kama, "Barclays Premier League". 

Afisa Mawasiliano wa benki ya Barclays, Lillian akichagua kikaratasi wakati wa kuchezeshwa kwa bahati nasibu hiyo iliyosimamiwa na mkaguzi kutoka bodi ya michezo ya kubahatisha, Bakar Majjid, (Kulia). Bahatinasibu hiyo ilichezeshwa Jumatatu Oktoba 22, 2012 kwenye tawi la benki hiyo, Kijitonyama jijini Dar es salaam

No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...