Wednesday, October 03, 2012

Maadhimisho ya Siku ya Makazi Duniani

 Wasanii wa kikundi cha sanaa cha Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) wakiburudisha  kwenye maadhimisho ya siku ya makazi duniani yaliyobebwa na kauli mbiu isemayo “Mabadiliko ya miji na fursa za maendeleo”. kwenye ukumbi wa Karimjee jijini Dar es Salaam

 Wasanii wa kikundi cha sanaa cha Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) wakiburudisha  kwenye maadhimisho ya siku ya makazi duniani yaliyobebwa na kauli mbiu isemayo “Mabadiliko ya miji na fursa za maendeleo”. kwenye ukumbi wa Karimjee jijini Dar es Salaam
Naibu Waziri wa ujenzi Injinia Gerson Lwenge akitoa hotuba kwenye maadhimisho ya siku ya makazi duniani yaliyobebwa na kauli mbiu isemayo “Mabadiliko ya miji na fursa za maendeleo”. kwenye ukumbi wa Karimjee jijini Dar es Salaam. Kilele cha maadhimisho hayo kilikuwa Oktoba Mosi. Picha zote kwa Hisani ya Emmanuel Herman.

No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...