Sunday, November 15, 2009

maafa ya mafuriko


Mwanafunzi wa darasa la sita katika shule ya mkondoa wilaya ya Kilosa mkoani wakivua nyuma ya majengo ya shule hiyo baada ya kukumbwa na mafuliko yalisababaisha wanafunzi kukosa masomo kwa siku tatu. Picha na Juma Mtanda

No comments:

RAIS DKT. MWINYI AFIKA MBWENI KUTOA POLE KWA FAMILIA YA MAREHEMU MAMA FATMA KARUME

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi , akitoa pole kwa Rais Mstaafu wa Zanzibar na Mwenyekiti...