MZEE WA MSHITU
nimependa gauni ya bibi harusi,ila bwana harusi na mahereni mhhh,hapo sija fagalia imekaa vibaya
hahahahahahaha ahsante saana mama Hansel afadhali umemuona huyo jamaa hii ni tabia mbaya saana inayochipukia katika jamii yetu ingawa wenyewe vijana wanafagilia miye naona kama ni tabia ya kisenge.
Post a Comment
Na Mwandishi Wetu, Morogoro Katika kufungua miundombinu zaidi ya utalii nchini, Serikali ya Awamu ya Sita chini ya Rais, Dkt. Samia Suluhu ...
2 comments:
nimependa gauni ya bibi harusi,ila bwana harusi na mahereni mhhh,hapo sija fagalia imekaa vibaya
hahahahahahaha ahsante saana mama Hansel afadhali umemuona huyo jamaa hii ni tabia mbaya saana inayochipukia katika jamii yetu ingawa wenyewe vijana wanafagilia miye naona kama ni tabia ya kisenge.
Post a Comment